สถาบัน Brain Adventure และ บริษัท มัลติซายเทค จำกัด ร่วมกับ Hong Kong Art Exchange Association ได้จัดการประกวดแข่งขันวาดภาพโครงการ Youth & Children Art Competition 2023 ครั้งที่ 4 ในหัวข้อ Embrace The Nature “โอบอุ้มธรรมชาติบนผืนดิน” เมื่อวันที่ 15 มิถุนายน พ.ศ. 2566
ทั้งนี้กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะได้ส่งผลงานของ ด.ญ. ณัฐชา เข็มเพชร นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เข้าร่วมการประกวดวาดภาพ ในรุ่นระดับอายุ 13-15 ปี โดยครูนิทรา สุขมาก กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เป็นครูให้คำปรึกษา ได้รับรางวัลประเภท Silver Award
![อาจเป็นงานศิลปะรูป ข้อความ](https://scontent.fbkk2-8.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/358572554_676904147806778_4978588950176548880_n.jpg?_nc_cat=100&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_eui2=AeEPgnU2xI4CJn9daXuhP1lji8SdzCrDhU6LxJ3MKsOFTpJH7fc92s422mlWzsEY3yEdHNFYIeLIzTHbnNG1ZXOC&_nc_ohc=rdpYOfWAsugAX-ccchs&_nc_ht=scontent.fbkk2-8.fna&oh=00_AfCqZPYGcR3dc2HSBwOODBoxIgTERif7tZv7m9sUxbnC7A&oe=64BE1053)
![อาจเป็นภาพวาดรูป แผนที่](https://scontent.fbkk2-6.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/357496438_676905171140009_8111510619197205701_n.jpg?_nc_cat=104&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_eui2=AeHLMYWKtv9_kEnuD067ltrLktmWW6JIb7qS2ZZbokhvusY1qkIHAhygOWPhRrLV9FTZaYXXlknM3puBixHJikzQ&_nc_ohc=rR9pw7aez88AX-XqO-5&_nc_ht=scontent.fbkk2-6.fna&oh=00_AfC5shPEdrnqrrsq1gDPKxqjGsZResVOGA2J6ZzQDxYjDA&oe=64BF70CE)